THÔNG BÁO SỐ ĐIỆN THOẠI ĐƯỜNG DÂY NÓNG AN TOÀN THỰC PHẨM
Đăng lúc: 10:53:08 07/03/2024 (GMT+7)
Số điện thoại đường dây nóng tiếp nhận, xử lý thông tin phản ánh, kiến nghị của tổ chức, cá nhân về an toàn thực phẩm trên địa bàn phường Quảng Thắng.
UBND phường Quảng Thắng thông báo số điện thoại đường dây nóng để tiếp nhận thông tin phản ánh của người dân, tổ chức, cá nhân về các vi phạm trong sản xuất, kinh doanh vật tư nông nghiệp là hàng giả, hàng kém chất lượng, việc sử dụng chất cấm trong trồng trọt, chăn nuôi và nuôi trồng thủy sản, sản xuất kinh doanh các mặt hàng thực phẩm, hàng giải khát, ăn uống, các vi phạm về an toàn thực phẩm, kịp thời phát hiện để có biện pháp xử lý theo quy định của pháp luật. Số điện thoại đường dây nóng tiếp nhận phản ánh cụ thể như sau:
1. Đồng chí: Lê Đình Quý Chủ tịch UBND phường Quảng Thắng, Trưởng Ban chỉ đạo về quản lý vệ sinh an toàn thực phẩm phường, số điện thoại: 0916.173.399
2. Đồng chí: Nguyễn Trọng Quân Phó Chủ tịch UBND phường Quảng Thắng, Phó Trưởng Ban chỉ đạo về quản lý vệ sinh an toàn thực phẩm phường, số điện thoại. 0914.306.206
3. Trực ban Công an phường Quảng Thắng, số điện thoại: 02373. 950. 137
Địa chỉ gmail: ubndphuongquangthang@gmail.com
Số điện thoại đường dây nóng được đăng tải trên Trang thông tin điện tử của phường Quảng Thắng (chuyên mục an toàn thực phẩm). Chủ tịch UBND phường yêu cầu Công chức Văn hóa - Xã hội, các Tổ dân phố, tổ chức thông tin, tuyên truyền và công bố rộng rãi về đường dây nóng trên hệ thống loa truyền thanh, các phương tiện thông tin đại chúng, nhà văn hóa phố để các tổ chức, cá nhân cung cấp thông tin.
1. Đồng chí: Lê Đình Quý Chủ tịch UBND phường Quảng Thắng, Trưởng Ban chỉ đạo về quản lý vệ sinh an toàn thực phẩm phường, số điện thoại: 0916.173.399
2. Đồng chí: Nguyễn Trọng Quân Phó Chủ tịch UBND phường Quảng Thắng, Phó Trưởng Ban chỉ đạo về quản lý vệ sinh an toàn thực phẩm phường, số điện thoại. 0914.306.206
3. Trực ban Công an phường Quảng Thắng, số điện thoại: 02373. 950. 137
Địa chỉ gmail: ubndphuongquangthang@gmail.com
Số điện thoại đường dây nóng được đăng tải trên Trang thông tin điện tử của phường Quảng Thắng (chuyên mục an toàn thực phẩm). Chủ tịch UBND phường yêu cầu Công chức Văn hóa - Xã hội, các Tổ dân phố, tổ chức thông tin, tuyên truyền và công bố rộng rãi về đường dây nóng trên hệ thống loa truyền thanh, các phương tiện thông tin đại chúng, nhà văn hóa phố để các tổ chức, cá nhân cung cấp thông tin.
Các tin khác
- NỘI DUNG QUY ĐỊNH SỐ 144-QĐ/TW NGÀY 09/5/2024 CỦA BỘ CHÍNH TRỊ VỀ CHUẨN MỰC ĐẠO ĐỨC CÁCH MẠNG CỦA CÁN BỘ, ĐẢNG VIÊN TRONG GIAI ĐOẠN MỚI
- NGỘ ĐỘC THỰC PHẨM DẤU HIỆU NHẬN BIẾT VÀ CÁCH SƠ CỨU BAN ĐẦU
- NHỮNG LƯU Ý KHI SỬ DỤNG ỨNG DỤNG VNEID TỪ NGÀY 1/7/2024
- PHƯỜNG QUẢNG THẮNG: RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ Ở CƠ SỞ
- CÔNG KHAI THỦ TỤC HÀNH CHÍNH LĨNH VỰC CHÍNH SÁCH
- CÔNG KHAI TTHC LĨNH VỰC BẢO VỆ QUYỀN LỢI NGƯỜI TIÊU DÙNG
- CÔNG KHAI DANH MỤC THỦ TỤC HÀNH CHÍNH LĨNH VỰC HỘ TỊCH
- CÔNG KHAI DANH MỤC THỦ TỤC HÀNH CHÍNH LĨNH VỰC HỘ TỊCH
- HƯỚNG DẪN CÔNG DÂN THANH TOÁN TRỰC TUYẾN
- TỪ 01/7/2024, THỰC HIỆN LIÊN THÔNG ĐIỆN TỬ THỦ TỤC ĐĂNG KÝ KHAI SINH, ĐĂNG KÝ THƯỜNG TRÚ, CẤP THẺ BHYT CHO TRẺ DƯỚI 6 TUỔI
Công khai kết quả giải quyết TTHC
Truy cập
Hôm nay:
6408
Hôm qua:
7346
Tuần này:
30772
Tháng này:
52409
Tất cả:
362775
ĐIỆN THOẠI HỮU ÍCH
Số điện thoại tiếp nhận của các tổ chức, cá nhân liên quan đến giải quyết thủ tục hành chính
02373.742.289
02373.742.289